EAO Red Indicator, 24 V dc, Lead Wires Termination [57-60-000010]; 860-9226
by EAO
0₫
Mã kho: 8609226
Liên hệ để có giá tốt (Vietnam: 0898.332.898, E-mail: SKF@nguyenxuong.com)
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
|---|---|
| Voltage Rating | 24 V dc |
| Light Output Colour | Red |
| Lamp Type | LED |
| Lamp Size | 89 mm |
| Termination Type | Lead Wires |
| Bezel Style | Prominent |
| Bezel Colour | Black |
| Length | 46.8 mm |