Diamond Honing Steel, Medium 400 Grit, 150 mm [176-0028]; 239-4060
by Eze Lap
0₫
Mã kho: 2394060
Liên hệ để có giá tốt (Vietnam: 0898.332.898, E-mail: SKF@nguyenxuong.com)
| THÔNG SỐ KỸ THUẬT | |
|---|---|
| Abrasive Material | Diamond |
| Grade | Medium |
| Grit Size | 400 |
| Hone Length | 51mm |
| Hone Width | 19mm |
| Overall Length | 150 mm |
| Overall Width | 19mm |
| Overall Thickness | 4mm |